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MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA
MAZINGIRA DODOMA (DUWASA) ... MLALAMIKIWA

AMRI

(Imetolewa na Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA leo tarehe 28 mwezi wa

Februari 2025)

MALALAMIKO HAYA yameletwa mbele ya Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya
EWURA kwa ajili ya kutoa uamuzi leo tarehe 28 mwezi wa Februari 2025 kwa
madai kwamba Mialamikiwa aamriwe kumpatia huduma ya maji katika makazi yake
angalau mara tatu (3) kwa wiki kwani anaamini Mialamikiwa anao uwezo wa kufanya
hivyo, kwakuwa baadhi ya majirani zake wanapata huduma hiyo.

Mialamikaji aliwasilisha Malalamiko yake EWURA mnamo tarehe 10 Oktoba 2024.
Mialamikiwa akaelekezwa kuwasilisha utetezi wake kwa maandishi ndani ya siku
ishirini na moja (21) kwa mujibu wa Kanuni ya 6 (1) na 7 (1) ya Kanuni za EWURA
za Utatuzi wa Migogoro - (EWURA (Consumer Complaints Settlement Procedure),
Rules 2020)). Mnamo tarehe 05 Novemba 2024, Mlalamikiwa alileta utetezi wake na
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IMETOLEWA KWA LAKIRI ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
(EWURA) hapa Dodoma leo tarehe 28 mwezi wa Februari 2025

TONI S. MBILINYI
KATIBU WA BODI



